Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเรื่องแลกไมล์ครับ  

รบกวนถามเรื่อง แลกไมล์ครับ

แบบผมน่ะ งงๆ ไม่ค่อยเข้าใจ
ใครช่วยอธิบายให้กระจ่างได้มั้ยครับ

แบบว่า ถ้าแลกไป ญี่ปุ่น  ใช้ ROP การบินไทยแลกเท่าไหร่ครับ ทั้งเที่ยวเดียวและ แบบไปกลับ แตกต่างกันมั้ย
และถ้าเป็น Krisflyer ล่ะครับ ใช้แต้มเท่าไหร่ ทั้งไปและกลับ

คือแบบ ผมมีบัตรเครดิต ของ SCBT Elite ซึ่งแลกไมล์ของ krisflyer ได้ และ KTC platinum ROP ซึ่งแลกของ การบินไทยได้  เลยไม่รู้ว่าจะแลของอะไรถึงจะคุ้มดี (ป.ล. แบบว่าถ้าอะไรดีจะได้ ทุ่มเท รูดเก็บ Point ในบัตรนั้นๆ ไปเลย ... )

รบกวน ท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วยด้วยครับ

ขอบคุณครับ
นายเอโดะ

จากคุณ : edogawa
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 53 11:01:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com