Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งข่าว คะแนน K-Bank แลกตั๋ว Airasia  

วันนี้โทรไปแลกคะแนน K-Bank  กับ ตั๋ว Airasia มาด้วย  

โปรโมชั่นมีอยู่ว่า

ในประเทศ   9,900 คะแนน  แลกตั๋วไปกลับ  2 ที่

ต่างประเทศ  19,000  คะแนน  แลกตั๋วไปกลับ  2 ที่

แต่...   บัตร airaia  ได้สิทธิพิเศษกับเขาแล้วครับ   ในประเทศ  8,900 คะแนน  ต่างประเทศเท่าไรจำไม่ได้  แต่ได้ส่วนละแหละครับ  

อ้อ...  ถ้าคะแนนไม่พอ  สามารถเพิ่มเงินได้  เช่นบัตรธรรมดา  ในประเทศ  4,900  คะแนน + 400  บาท  แต่บัตร  airasia  ใช้แค่  3,900  คะแนน

อืม  แล้วก็ทีเด็ด  ไม่ต้องระบุคนเดินทาง (แต่ต้องเดินทางพร้อมกัน) ไม่ต้องระบุวันก่อน  (ต้องเดินทาง 1 ก.ย. 53 - ปลาย ก.พ.  54)  แลกกี่ชุดก็ได้เหรอ?  แปลกใจ  เรามีบัตรกสิกร  2 ใบ  ขอแลก  3  ชุดยังได้เลย  (แลกแบบแถมเงิน คุ้มกว่าไหม?)

รีบๆ  เข้าหน่อยนะ  เริ่มวันนี้  เดี๋ยวจะหมดซะก่อน

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 53 13:19:35

จากคุณ : กุหลาบซ่อนพิษ
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 53 13:16:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com