Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ มาเก๊านี่ สามารถเก็บรายละเอียดทั้งหมดภายในวันเดียวได้มั้ยครับ +++++++  

อยากทราบว่า มาเก๊าสามารถเก็บที่เที่ยวได้ทั้งหมดมั้ยครับ หลักๆที่ผมจะไม่พลาดเลยคือ 1.เซนาโด้ สแควร์ 2.วัดอาม่า 3.ทาร์ตไข่ ลอร์ดสโตร์ 4.ฟิชเชอร์แมน วาร์ฟ 5.ซิตี้ ออฟ ดรีมส์ และปิดท้ายที่ก่ะอยู่นานๆหน่อยคือ 6.เวเนเชี่ยน ไม่ทราบว่าสามารถเก็บภายในวันเดียวหมดมั้ยครับ (ไม่นั่งแท๊กซี่ เพราะมันแพง ก่ะนั่งรถเมล์และรถทัวร์ของเวเนเชี่ยนล้วนๆ)

รบกวนช่วยเรียงลำดับได้มั้ยครับ ว่าควรไปไหนก่อนและหลังดี เพื่อให้เดินทางสะดวกที่สุด (ก่ะว่าจะไปพักที่ Ole london) ขอบคุณครับ

คือผมมีเวลาประมาณ 1 วันครึ่งอ่ะครับ เพราะลงจากเครื่อง ก็นั่งเรือไปฮ่องกง กลับมาวันต่อช่วง 5 โมงเย็น และวันต่อมาทั้งวัน ส่วนวันสุดท้ายก็ต้องถึงสนามบินก่อนเที่ยงครับ ช่วยจัดสรรค์หน่อยน่ะครับ

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 53 15:10:52

แก้ไขเมื่อ 03 ส.ค. 53 14:25:00

จากคุณ : tottui
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 53 14:23:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com