Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะพาแม่ไปเที่ยวเกาหลีช่วงวันแม่ค่ะ ขอคำแนะนำที่พัก และโปรแกรมเที่ยวที่สะดวกหน่อยค่ะ  

ตามหัวข้อเลยค่ะ ว่าจะพาคุณแม่ไปเที่ยวช่วงวันแม่ค่ะ เลยอยากขอคำแนะนำที่พักและที่เที่ยวที่สะดวกกับท่านหน่อยค่ะ ว่าจะไปเที่ยวแนวไหนได้บ้าง ไม่อยากให้ท่านเดินมาก ส่วนตัวอยากไปเที่ยวเกาะนามิด้วยค่ะ แม่ก็น่าจะชอบแนวนี้ อีกวันเที่ยวและชอปปิ้งโซล คิดว่าเรื่องชอปแม่สู้ตายค่ะ  โปรแกรมประมาณ 4 วันนะคะ ส่วนเรื่องที่พัก อยากได้สถานที่ใกล้ๆราคาประมาณ3000 ค่ะ พอมีเซียนท่านไหนมีข้อมูลไหมคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : YOHANE
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 53 04:09:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com