Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Banana Backpacker Seoul  

จองโปรโมชั่นของ Air Asia X ไป Seoul ได้แล้วค่ะ ไปกลับคนละ 3250 บาท ยังไม่รวม flight จาก BKK - KUL นะคะ ไปกรกฏาคมปีหน้าโน่นแน่ะค่ะ

สนใจอยากพักที่ Banana Backpacker หรือไม่ก็ Seoul Backpacker ซึ่งมีห้องน้ำในตัวทั้งสองที่ รบกวนถามท่านที่เคยไปพักมาแล้ว ว่าควรจะจองที่ไหนดีคะ เอาที่เดินทางสะดวก ใกล้ช็อปปิ้งและร้านอาหาร ที่สำคัญไม่ต้องเดินขึ้นเขานะคะ แล้วการไปพัก Guesthouse แบบนี้ ถ้ามีผู้สุงอายุไปด้วย จะเหมาะมั้ยคะ ปรกติก็พักโรงแรมสามดาวกันน่ะค่ะ แต่คราวนี้อยากลองของใหม่ค่ะ

หรือถ้าท่านใดจะแนะนำโรงแรมราคาประหยัดให้พวกเราหน่อยก็ได้นะคะ ขอราคาคืนละไม่เกิน 60000 W ต่อห้อง ต่อสองคนค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

จากคุณ : Bon Voyage
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 53 09:43:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com