Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเที่ยวฮ่องกงเดือนหน้า ถ้า walk in ตาม hostel ที่ตึก Sincere จะรอดมั้ยอ่ะคะ  

อยากปรึกษาหน่อยน่ะค่ะ จะไปฮ่องกง ช่วง 6-10 กันยายน
ในใจกะว่าจะไปพักที่ตึก Sincere เล็ง mei mei ไว้ แต่ว่ายังไม่ได้จองกะว่าจะ walk in เลย เพื่อน ๆ ว่าจะมีห้องเหลือมั้ยคะ
คิดว่าตึกนั้นมีห้องพักค่อนข้างเยอะ ถึงไม่ได้ mei mei ที่อื่นอย่าง dragon หรือ oiseun ก็ยังน่าจะได้้ แต่ก็ยังไม่ชัวร์อยู่ดี
เพื่อน ๆ เคย walk in แบบนี้กันบ้างมั้ยคะ อยากได้ที่ปรึกษาอ่ะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^___^

จากคุณ : จาโบ้ว
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 53 13:40:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com