Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความคิดเห็นเรื่องเงินทำบุญที่ได้จากงานมีตติ้งคลับฯ ค่ะ  

มาอัพเดทค๊า

จากกระทู้ชี้แจงค่าใช้จ่าย อังมาอัพเดทสถานะบัญชีให้นะคะ

จากที่ได้ เงินจากการจัดมีตติ้งทั้งหมด 18,188 บาท

วันนี้อังโอนเงินสดเข้าบัญชีให้เพิ่มอีก เป็นทั้งหมด

18,500 บาท

อังเพิ่มยอดให้สวยๆค่ะ เพราะวันนั้นไม่ได้ซื้อโปสการ์ดและประมูลของอะไรเลย ช่วยทำบุญนะคะ

ส่วนที่พี่ปุ๊ฝากเรื่องเงินที่ได้นั้น เราจะไปทำบุญยังไงกันดีนั้น
อังอยากให้เพื่อนๆ ช่วยกันคิด ช่วยกันเลือกนะคะ ตามนี้ค่ะ

ก. บริจาคให้กับสภากาชาดไทย
ข. บริจาคให้กับโครงการห้องสมุดรถเข็น
ค. บริจาคให้กับโครงการห้องสมุดผลไม้
ง. บริจาคให้กับทั้ง ก.ข. และ ค. / หรือ เฉพาะ ข. และ ค. หรือ ฯลฯ โดยหารเฉลี่ยเงินที่ได้มา
จ. หรือถ้าเพื่อนสมาชิกคิดว่ามีที่ใดที่สมควรจะได้รับการช่วยเหลือมากกว่า ก็เสนอได้นะคะ

(ก๊อปพี่ปุ๊มาอ่ะแหล่ะค่ะ)

ขอโหวตกันสักอาทิตย์กว่าน่าจะพอมั้งคะ โหวตได้ตั้งแต่วันนี้ ถึง วันที่ 15 ส.ค. ละกันเน๊อะ

จากคุณ : strawberry coffee
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 53 17:08:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com