Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากคุนหมิง ไป ต้าหลี่ ไปยังไงครับ  

จะไป คุนหมิง 27-30 สค นี้ครับ นั่งเครื่องไปถึงคุนหมิงวันที่ 27  เวลา 14.05 น. จะเดินทางต่อไปต้าหลี่เลยได้ไหม ไปซื้อตั๋วรถบัส หรือรถไฟ ได้ที่ไหนครับ และหาซื้อทัวร์ได้แถวนั้นเลยใช่ไหมครับ

ว่าจะไปพักที่ต้าหลี่ โรงแรม The Jade Emu International Guesthouse  จองผ่าน net คืนละ 6.67 EU  โรงแรมนี้ดีไหมครับ ไปมาสะดวกไหม ครับ

และ พักที่คุนหมิง โรงแรม The humb ครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 07 ส.ค. 53 20:38:34

จากคุณ : ChineseBoy
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 53 18:01:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com