Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โรงแรมในสิงคโปร์ ช่วยหน่อยค่ะ เลือกไม่ถูกเลย  

มีแปลนจะพาคุณแม่ และคุณลูกไปเที่ยวสิงคโปร์กันค่ะ กำลังมองหาโรงแรม มีดาว ทำเลดี ๆ ราคาไม่เว่อร์เกินไป อยากได้ 3 ห้องค่ะ (ไม่สามารถใช้ queen bed ได้ค่ะ)
1. ผู้ใหญ่ 2 เด็กเล็ก 2
2. ผู้ใหญ่ 3
3. ผู้ใหญ่ 2 เด็กโต 2
อยากได้ทำเลไม่ไกลรถไฟฟ้า คุณพ่ออายุมากแล้วค่ะ เกรงว่าจะเดินไม่ไหว

ดู pennisula excelsior อยู่ค่ะ เห็นอยู่ใกล้รถไฟฟ้า ราคารวม 3 คืน 3 ห้องประมาณ 2064SGD

เป็นสมาชิก accor ด้วย เลยลองเข้าจอง Novotel ดู ราคาห้องละ 999++ SGD ทั้งหมด 3 คืน ราคานี้ดีรึยังคะ มี cash back + free city tour + free internet ฯลฯ (แพงไปมั๊ยคะ ลองหาดูเจอบางโรงแรม 5 ดาว ราคายังไม่เท่านี้เลย)

Grand Copthrone ราคาสำหรับ 3 คืน 520SGD

Pan Pacific 5 ดาว ราคาสำหรับ 3 คืน 999SGD ราคาเท่า Novotel เลยอ่ะ

หาจนปวดหัว ตาลายไปหมดแล้ว ยังตัดสินใจไม่ถูก รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
จองผ่านเว็บไหนราคาดีที่สุดคะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : natty
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 53 15:57:18 A:124.157.161.58 X: TicketID:273054

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com