Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จองตั๋วแอร์เอเชียไปย่างกุ้ง 14-18 july 2011 คับ  

อยากถามกูรูครับว่า
1. เราไปคนเดียวได้มั้ยแบบไม่ง้อทัวร์
2. ต้องขอวีซ่ามั้ย
3. ถ้าจะใช้ทัวร์ ควรเอาทัวร์จากเมืองไทย หรือจ้างทัวร์พม่าดี แล้วมีที่แนะนำมั้ยครับ
4. เงินจ๊าตจะแลกที่ไหน
5. โรงแรมจะนอนที่ไหนดีครับ
6. ค่ารถแท๊กซี่ หรือรถรับจ้าง มอไซค์เป็นไงครับ
7. ที่ไหนที่ไม่ควรพลาด
8. อาหารเป็นไงครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ปล.ผมไปเย็นวันที่ 14 กลับเที่ยวเช้าวันที่ 18 ครับ แต่อยากทำการบ้านไว้ก่อน

จากคุณ : bangkokguy
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 53 11:33:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com