Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อของเกี่ยวกับ *~ โดเรมอน ~* ที่โตเกียว หรือ โอไดบะ  

สวัสดีครับ

ภรรยาผมชอบโดเรมอนมาก กำลังจะไปญี่ปุ่นอยากรู้ว่าจะไปซื้อของเกี่ยวกับโดเรมอนได้ที่ไหน
ของจุกจิกน่ารักๆ ของเล่น นาฬิกา ...
มีเป็นร้านเฉพาะไหม? แบบที่หันไป โน่นก็ม่อน นี่ก็ม่อน

มี museum เหมือนของ Anpanman Museum ที่ Yokohama หรือเปล่าครับ?

ขอบคุณมากครับ

ป.ล. ถ้าภรรยาไม่ได้ซื้อโดเรมอนหนำใจเดี๋ยวไม่ยอมกลับจากญี่ปุ่น

จากคุณ : Mr. Doraemon
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 53 11:53:19 A:124.157.132.213 X: TicketID:282386

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com