Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว ครั้งแรกกับการจองโรงแรม Tunehotels.com ผ่าน internet  

หลังจากได้จองโปร ปีนัง 100 บาท
วันนี้ผมก็ได้ฤกษ์จองโรงแรมครับ โรงแรมก็ราคา 100 บาทเหมือนกันครับ

(จองผ่านเว็บโรงแรม ถุกกว่าจองผ่านโปร พัก 2 คืน จ่าย 1 คืน ทาง airasiago อีกนะครับ)

บางท่านอาจจะไม่เคยจองโรงแรมผ่านอินเทอร์เน็ต อาจจะงง ๆ บ้าง
วันนี้มาจองไปพร้อม ๆ กับผมเลยดีกว่าครับ

ผมก็จองครั้งแรกเหมือนกันครับ ก็งง ๆ อยู่บ้างนิดนึง แต่ก็พอเอาตัวรอดมาได้ครับ ^^

ไม่มีบัตรเครดิตไม่ต้องกลัวครับ
ผมใช้บัตร K-Web shopping card ครับ

(ถ้ามีข้อสงสัยตรงไหนก็ถามมาได้นะครับผม เดี๋ยวผมจะพยายามช่วยหาคำตอบมาให้ครับ^^ แต่ถ้าผู้รู้ท่านอื่นทราบก็สามารถตอบได้เลยนะครับผม )

ขั้นตอนที่ 1 เข้าไปที่เว็บไซต์ www.tunehotels.com ครับ
จะพบกับหน้าจอสีแดงสด อย่างกับแอร์เอเชีย แบบนี้ครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ส.ค. 53 09:17:20

แก้ไขเมื่อ 12 ส.ค. 53 02:23:04

จากคุณ : จักกิด
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 53 00:32:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com