Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@~~ R e V i eW รีสอร์ทใหม่ Piraya Resort & Spa Phuket หาดไม้ขาวจ้า ~~@@  

ออกตัวก่อนนะคะ ว่าอาจจะถ่ายมาไม่ครบนัก  เพราะเน้นถ่ายคนซะเยอะ 555  พยายามคัดรูปบรรยากาศรีสอร์ทมาได้เท่านี้  ก่อนไปพักที่นี่เคยมาหารีวิวและสอบถามเพื่อน ๆ ในนี้แต่ไม่มีใครรู้จักเลยเอารูปกลับมาฝาก  
เผื่อจะเป็นประโยชน์บ้างค่ะ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

รีสอร์ทนี้จะอยู่ติดหาดไม้ขาว  (หาดเดียวกับศาลาภูเก็ตค่ะ)    ฉะนั้นจากสนามบินขับแป๊บเดียวถึงค่ะ  แต่จะไกลจากตัวเมืองทริปนี้เราเน้นเที่ยวพังงา ถึง 2 วัน เลยตัดสินใจเลือกพักที่นี่ค่ะ  กลาง ๆ จะไปพังงาก็ไม่ไกลมาก  จะเข้าเมืองภูเก็ตก็ได้อยู่

แก้ไขเมื่อ 12 ส.ค. 53 12:43:48

จากคุณ : nuch_niki
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 53 12:43:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com