Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ราคาเช่ารถที่พม่าพร้อมคนขับและไกด์ 4 วัน 3 คืน 360$ แพงไปมั้ยคะ  

เราจองตั๋วโปรแอร์เอเชีย รอบเช้า และ กลับ รอบเย็น ตอนจองตั๋วก็ดีใจว่าได้ตั๋วถูก โรงแรมก็จองโปรพัก 2 คืน จ่าย 1 คืน ของแอร์เอเชียโก ก็ดีใจอีกว่าได้ของถูก แต่พอมาเจอค่าเช่ารถพร้อมคนขับ หงายหลังเลยอ่ะค่ะ หรือว่าจริง ๆ แล้ว ราคานี้คือราคาปกติคะ

โปรแกรมที่เราจะไปคือ ย่างกุ้ง หงสา อินทร์แขวน สิเรียม ค่ะ เพื่อน ๆ ที่ไปกันมาแล้ว ได้ราคาเช่ารถเท่าไหร่กันบ้างคะ

จขกท ขอตัวไปดมยาดมก่อนนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบค่ะ

จากคุณ : ท่านพี่กะแม่นาง
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 53 21:41:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com