Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าอยากไปเที่ยวเฟิ่งหวงเริ่มต้นจากกุ้ยหลินได้มั้ยคะ  

พอดีเมื่อโปรคราวก่อนนู้นนนนของแอร์เอเชีย
(จองไว้นานจนจำไมไ่ด้ว่าจองไว้เมื่อไหร่)

เราจองไปกุ้ยหลินค่ะ ก็มีเวลาประมาณ 9 วัน
ตอนจองยังไม่รู็ว่าอยากไปไหน ยังไงบ้าง
แต่พอจองแล้วเพิ่งมาเจอข้อมูลเมืองโบราณริมน้ำ อย่าง เฟิ่งหวง
เลยอยากไปมาก

ไม่แน่ใจว่าสามารถเดินทางไปจากกุ้ยหลินได้มั้ย
รบกวนสอบถามผู้รู้ค่ะว่ามีรถไฟ หรือรถทัวร์ให้ไปหรือเปล่า

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

จากคุณ : ดอยสูง
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 53 23:01:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com