Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>.....-ขอคำชี้แนะ-Tripพม่า6วัน:เมษา54-.....<  

จองตั๋ว air asia
ไปพม่า ระหว่างวันที่ 21 - 26 เมษายน 2554
มีสถานที่อยากไปอยู่ หลายๆแห่ง
เลยไปรวมรวม โปรแกรมทัวร์จากหลายๆแห่ง
มาเป็นฉบับของตัวเอง
ขอคำชี้แนะจากผู้รู้ หรือ เพื่อนสมาชิกที่เคยเดินทางในเส้นทางนี้มา
ให้คำชี้แนะ ติติง เพิ่มเติม
กับโปรแกรมการเดินทาง ด้านล่างนี้ด้วย ... จะเป็นพระคุณยิ่งครับ
ปล1โรงแรมที่พักในแต่ละวันยังไม่ได้กำหนด - มีที่ไหนแนะนำ บ้างครับ
ปล2เที่ยวบินที่ปรากฏในโปรแกรมด้านล่าง - ในช่วง วัน เวลา ดังกล่าว จะเป็นไปตามที่คาดหมาย ไว้ หรือไม่ - ถ้าไม่มี แนะนำอย่างไรบ้างครับ
ปล3ปรับปรุงรายการได้ตามความเหมาะสม ครับ

จากคุณ : อาจารย์ภูมิ
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 53 02:14:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com