Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม เที่ยว PISA ครึ่งวันพอปะครับ  

มีแปลนไป PISA ครับ แต่ดูตารางแล้วแน่นมากๆ เลย อยาก สอบถามผู้รู้ครับ
ถ้า ออก จาก florence แต่เช้า แล้ว ถึง PISA สัก 08:30 แล้วเที่ยวในPISA
แล้วกะจะกลับออกจาก PISA สัก 13:00 ครับ เลยอยากรู้ว่า แปลนนี้ OK มั๊ยครับ ครึ่งวันนี้เที่ยวพอปะครับ รึต้องใช้วลาสักกี่ ชม ดี ครับ

จากคุณ : Beyond Measure
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 53 15:19:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com