Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ทดแทนคุณ: Review ทริปพาแม่เที่ยวมาเลเซีย (Genting - KL) 3 วัน 2 คืน ฉบับอัดแน่น ต้อนรับโปรหางแดงค่ะ :)  

หลังจากคุ้ยเขี่ยหาข้อมูลเที่ยวมาเลเซียจากในห้อง Blue มาเป็นเดือน ๆ ... ในที่สุดเราก็ได้พาแม่เที่ยวมาเลเซียสมใจปรารถนาเมื่อช่วงวันแม่ที่ผ่านมาเรียบร้อยแล้วค่ะ ทริปนี้สนุกมาก คุณแม่ก็ enjoy :) รู้สึกเป็นปลื้ม ^^ ... และอยากจะขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ หลายท่านในห้อง Blue ที่เข้ามาช่วยกันแนะนำเรื่องการจัดทริป การใช้เส้นทาง และสถานที่เที่ยวน่าสนใจต่าง ๆ และยังมีกระทู้ review อันทรงคุณค่าของหลาย ๆ ท่านอีกด้วย ที่ช่วยทำให้ทริปกตัญญูของเราครั้งนี้ประสบความสำเร็จเป็นอย่างดีค่ะ :) ขอบพระคุณทุกท่านเลยนะคะ ลูกสาว หวังว่าทุก ๆ คนคงจะมีความสุขกันในวันแม่ที่ผ่านมานะคะ :D พวงมาลัย

และเพื่อเป็นการทดแทนคุณแก่ห้อง Blueplanet ... เราเลยถือโอกาสทำ review ทริปวันแม่ @ มาเลเซียนี้ เพื่อเป็นการส่งต่อข้อมูลต่อไป เผื่อเพื่อน ๆ ที่กำลังจะไปมาเลเซียกันในอนาคตอันใกล้นี้ โดยเฉพาะเพื่อน ๆ ที่เพิ่งจองโปรหางแดงอันร้อนแรงกันไปนะคะ :)

ทริปของเราก็บินโปรหางแดงเหมือนกัน ไปแบบ 3 วัน 2 คืน เที่ยว Genting & KL (นอนค้าง Genting 1 คืน และค้าง KL 1 คืน) โปรแกรมอัดแน่นพอสมควร แต่ก็เที่ยวได้แบบเต็มที่ค่ะ ใครสนใจลองดูได้นะคะ หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อน ๆ ทุกคนน้า :D love

จากคุณ : Pretty Small Thing
เขียนเมื่อ : 14 ส.ค. 53 20:03:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com