Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำโรงแรมที่ฮ่องกง-มาเก๊าให้หน่อยครับ  

จะไปช่วงเดือน ธ.ค. กับเพื่อน 2 คน ขอใกล้แหล่งท่องเที่ยว ร้านอาหาร ไม่เน้นช็อปปิ้ง จะพักที่ฮ่องกง 2 คืน และที่มาเก๊าอีก 1 คืน ครับ บินไปลงฮ่องกง แล้วขึ้นเครื่องกลับจากมาเก๊าครับ

ที่ฮ่องกง ดู casa กับ metropark mongkok ไว้ เลือกที่ไหนดีครับ

ส่วนมาเก๊า emperor กับ metropole ที่ไหนดีกว่ากันครับ

ถ้ามีที่ไหนอีกรบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอที่ประมาณคืนละ 3,000 บวกลบนิดหน่อยได้ครับ

จากคุณ : third arrow
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 53 15:31:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com