Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้แอบโง่) บินกับแอร์เอเชียครั้งแรก ขอถามผู้รู้ค่ะ  

คือว่า จองตั๋วแอร์เอเชียจะบินไปภูเก็ต นะค่ะ แต่เพิ่งเคยไปคนเดียวเป็นครั้งแรก ส่วนใหญ่ไปกับทัวร์ เค้าจัดการให้หมด เลยมีคำถามที่อยากรู้ ดังนี้ค่ะ
1. เดินทางตอนบ่าย โมงยี่สิบห้านาที ต้องไป ประมาณกี่โมงค่ะ จากอนุสาวรีย์ชัย ฯ
2. ถ้าไปรถตู้สุวรรณภูมิ จะต้องไปขึ้นที่ไหนค่ะ ถ้ามาจากตจว. ลงรถที่ อนุสาวรีย์ชัย ฯ
3. ถ้าไปแอร์พอร์ตลิงค์ จะขึ้นที่ไหนได้บ้างค่ะ แล้วจะไปลงที่ไหนค่ะ
4.ถ้าลงจากรถตู้ ฯ ต้องลงที่ชั้นไหน ประตูไหนค่ะ ของสนามบินค่ะ
5.ถ้าลงรถเมล์ จะไปยังไงต่อค่ะ
6.แล้วแอร์พอร์ตลิงค์ นี่ต้องซื้อตั๋วยังไงค่ะ
7.สุดท้าย ถ้าเรา เวปเช็คอินไปล่วงหน้า ตามที่พี่ ๆ แนะนำกันแล้ว จะต้องไปที่ไหนต่อค่ะ

ขอบคุณคะ่

จากคุณ : หนูอยากรู้
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 53 17:23:50 A:124.157.250.111 X: TicketID:283078

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com