Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

? ? ? ? ? ? ? ช่วยแนะนำโรงแรมที่พัก กับที่เที่ยวมาเก๊า-ฮ่องกง ด้วยค่ะ ? ? ? ? ? ? ?  

ต้นเดือนหน้ากะว่าจะพาลูกชายคนโต(อายุ 3 ขวบ) ไปเที่ยวที่ฮ่องกง-มาเก๊า ค่ะ

แม่มันไม่ได้ไปนานมากแล้ว จำไม่ค่อยได้แล้วล่ะ ว่าไรเป็นไรบ้าง ไม่อยากงกๆ เงิ่นๆ หลงทางให้เสียเวลา

กะว่าจะไปกัน 4 Day 3 Nignt ค่ะ พักมาเก๊า คืนนึง พักฮ่องกงอีกสองคืน

โปรแกรมที่อยากไปกันของลูก คือ Disney Land

ของแม่ Venetian  กะ Shopping ฝั่งฮ่องกงค่ะ

ส่วนของพ่อเน้นเรื่องอาหารการกินค่ะ  

รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ ช่วยแนะนำให้ด้วยค่ะ

พักที่ไหนกันดี ที่มาเก๊า กับ ฮ่องกง

ช๊อปที่ไหนกันบ้าง  หม่ำไรอร่อยๆ ตรงไหนกัน

รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Red plate Mom
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 53 09:52:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com