Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้สำหรับอวดโปสการ์ด] ตั้งแต่วันที่ ๒๔ กรกฎาคม ถึง ๑๙ สิงหาคม ๒๕๕๓ จ๊ะ  

ช่วยนี้อากาศเอาแน่เอานอนไม่ค่อยได้ บางวันแดดดีมาก ฟ้าใส เมฆเป็นปุย ๆ แต่บางวันฟ้าครื้ม เมฆดำ ฝนตกทั้งวัน .. ยังไงก็รักษาสุขภาพกันด้วยนะค่ะ

ขอขอบคุณ .. คุณแฮม (๕๔๑) ด้วยนะค่ะ สำหรับเมล็ดดอกบานเย็น ลงกระถาง โตมีดอกเมื่อไหร่ จะถ่ายรูปมาอวดโฉมให้ดูนะค่ะ @ ^_^ @

วันนี้มีโปสการ์ดมาอวดทั้งหมด ๓๒ ใบค่ะ จากเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในคลับล้วน ๆ เลยค่ะ

ปล .. ใครอยากร่วมอวด ร่วมแจม ด้วย ตามสะดวกเลยนะค่ะ จะสด จะแห้ง ไม่เกี่ยงค่ะ

zax

จากคุณ : Chanyanath P.
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 53 22:02:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com