Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ครั้งแรกนะเนี่ย... review IBIS Pattaya ค่ะ  

ขอเรียนก่อนเลยนะคะ ว่า...

ป้าหนิงไม่เคย รีวิว เลยอ่ะ
ครั้งแรกของเค้าเลยนะเนี่ย...  อิอิ

เหตุผลที่ไม่ค่อยรีวิว  เพื่อนๆสมาชิกหลายท่านจะทราบค่ะ  ฮ่าฮ่าฮ่า  ฮ่าฮ่าฮ่า  ฮ่าฮ่าฮ่า

เอาหละ มินิรีวิว นะคะ  
ประสา คนไม่เค๊ยยย...ไม่เคย

ทริปนี้ อาจจะชุลมุนนิดนึง
แต่คนภูธร แต่บ้าเที่ยวอย่างป้าหนิง สามารถค่ะ  อิอิ

จากน้ำใจของกัลยาณมิตร BP เราค่ะ
เอาห้องไอบิส นานา ที่....<<<  พ่อมด  <<< น้องเดือน
ไปแลกกับ ห้องไอบิส พัทยา ที่... <<< นายโรตม์ <<< น้องเจที
แล้ว มิหนำใจ ได้ บัตรอัลคาซ่าร์ พร้อมรับ/ส่ง จาก คุณเอ อีก  

ดู๊...ดู สิ  
แผนการณ์ของป้าหนิง เกิดขึ้นในเพียง ชั่วข้ามคืน  อิอิ
แถมมิห้อง ไอบิส สาธร ที่คุณ Nutty มอบให้ คุณ Natty อีกนะคะ
ป้าหนิงเอ๋ยยยยยยย
ทริปนี้ 3 ไอบิสเลยเรา...

ตามมาเลยค่ะ ไหนๆ ก้อ...มีหนังสือเดินทางแล้ว เด็กผู้หญิง
พร้อมเดินทางเลยจร้า.......

จากคุณ : my_tabo
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 53 13:50:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com