Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จองตัวไป-กลับ กับ Airasia จองที่ละ Booking หรือ Booking เดียวกัน อันไหนดีกว่ากันครับ  

ขอบคุณที่แนะนำครับ แต่สงสัยผมจะถามผิดประเด็น ฮ่าๆๆๆ

คือผมตั้งใจจะถามว่า ผมจะจองตั๋วไป-กลับให้พ่อกับแม่ แล้วทีนี้ผมจะ

Booking เที่ยวไป อันนึง กับ เที่ยวกลับ อันนัง

หรือผมจะ Booking ทั้งไปทั้งกลับพร้อมกันใน Booking เดียวกันเลย

โดยทั้งสองที่นั่งอยู่ใน Booking เดียวกันครับ

อันไหนน่าจะดีกว่าครับ

ถามเอง งงเอง ฮ่าาาาาาๆ
....................................................

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 53 13:12:33

จากคุณ : JORO
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 53 12:43:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com