Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<ตรูบ้าโปสการ์ด> ... ตอน "ครั้งแรกของผม" ... ตื่นเต้นและเสียวมาก ๆ เลยครับ ... อิอิ{แตกประเด็นจาก E9697995}  

อย่าครับ !!  อย่าเพิ่งกดแจ้งลบครับ

กระทู้นี่ไม่ใช่กระทู้น้ำตานองแบบวนิดา  และก็ไม่ใช่กระทู้ตบจนนมหกแบบระบำดวงดาว  แต่มันคือกระทู้ของคนบ้าโปสการ์ดครับ

สืบเนื่องมากจากกระทู้ที่แนะนำแสตมป์ออกใหม่ เดือน กันยายน  ของพี่ คนไทยใจดีจริงๆ (คทจด.) ครับ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9697995/E9697995.html

พอดีว่าวันนี้ผมหยุดงาน (ไม่ได้ไปทำงาน)  เลยเป็นโอกาสดีที่ผมจะได้ไปล่าตราประทับวันแรกจำหน่ายของแสตมป์ชุด ๑๕๐ปี โรงกษาปณ์ไทย  ที่ ปณ. สำเหร่ครับ

เมื่อกลางวันนี้ผมลุยฝนไปล่าตราประทับ  พี่ ๆ ก็ลุยฝนมาชมกันเลยนะครับ

อิอิ

จากคุณ : อาคุงกล่อง
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 53 19:31:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com