Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<ตรูบ้าโปสการ์ด> ... ตอน "โปสการ์ดทำมือ" ... ทำเองก็ได้ ง่าย ๆ มากเลยเนอะ ... อิอิ{แตกประเด็นจาก E9684609}  

อย่าครับ !  อย่าคาดหวังอะไรจากกระทู้นี้นะครับ

กระทู้นี้เป็นแค่กระทู้อยากโชว์  ของคนบ้าโปสการ์ดที่อาการกำลังกำเริบแบบสุด ๆ ครับ (ห้ามกดเก็บเข้าคลังกระทู้เด็ดขาด ... แบบว่า อายรุ่นลูก รุ่นหลาน นะครับ)

สืบเนื่องจากกระทู้ก่อนหน้าที่ผมอยากทราบ ... พวกพี่ ๆ ไปหาโปสการ์ดสวย ๆ มาจากที่ไหนกันบ้างครับ ? ซึ่งมีพี่ ๆ หลายท่านให้คำแนะนำว่า  ส่วนใหญ่จะทำเองมากมาย

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E9684609/E9684609.html

โดยมีพี่ ๆ บางท่าน (อาจารย์กิ๊บส์) ได้แนะนำลิงค์เก่า ๆ มาให้ชมด้วย  ผมเลยเกิดอาการอยากลองทำโปสการ์ดทำมือดูบ้างครับ  แบบว่าต่อมอยากรู้อยากลองของผมมีเยอะครับ (ขนาดโกนทิ้งไปหลายต่อมแล้วนะเนี่ย) ผมเลยต้องขอลองพิสูจน์ฝีมือดูบ้างครับ

อิอิ

จากคุณ : อาคุงกล่อง
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 53 15:30:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com