Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กอดเมืองกาญฯ กอดน้ำตก ให้หายเหนื่อย (หรือเหนื่อยหนักกว่าเดิมหว่า อิอิ).....  

ทริปนี้เป็นทริปที่ไม่ค่อยได้เตรียมตัวเท่าไหร่ เพราะเป็นทริปที่เบี้ยวตัวเองมาหลายรอบแล้ว 555 +++

เริ่มเลยแล้วกันเนาะ อิอิ

เริ่มออกจากบ้านตี 5 เพื่อรีบไปขึ้นรถไฟที่หัวลำโพง รอบ 6.30 แต่ตั๊วยังไม่ได้จองนะ 55 นั่งรถเมล์ไปลงอ่อนนุช ตามด้วยต่อแท๊กซี่เพราะดูเวลาแล้วยังไงก็ไม่ทัน พอไปถึงหัวลำโพงรีบบึ่งเข้าไปจองตั๋วด้วยความมั่นใจ บอกกับเจ้าหน้าที่ ไปสถานีน้ำตกครับ แล้วเหตุการณ์ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น แทบซ๊อค .....เสียงอันไพเราะจากเจ้าหน้าที่สาวสวบ....เต็มค่ะ เหลือแต่สวนสนไปมั๊ยค่ะ ... ไอ้เราก็ได้แต่......
(ขออนุญาตนำรูปมาประกอบการรีวิวนะครับ)

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ย. 53 12:05:33

จากคุณ : AuN NK
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 53 09:08:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com