Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๐๐๐๐ มีใครหาตั๋วไป Tokyo Narita ช่วง พ.ย. ได้ต่ำกว่า 17k หรือเปล่าครับ ๐๐๐๐  

แนะนำทีครับ พอดีว่าจำเป็นต้องเดินทางช่วง ต้นเดือน พฤษจิกายน และอยู่ยาวถึงสิ้นเดือน
แต่ผมหาตั๋ว 14 วันได้ 17k  และตั๋วหนึ่งเดือนได้ 21k ไม่รู้ว่า ช่วงนี้มีโปรของสายการบินไหนหรือเปล่าครับ  เจ้าประจำที่เคยบิน ก็ 27k เลยทีเดียว ลองหาที่ไม่สะสมไมล์ ก็ยังไม่มีโปรเลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : ปังแปด
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 53 20:09:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com