Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.......ช่วยแนะนำ วิธี search ข้อมูลที่เที่ยวในนี้หน่อยซิคะ.........  

รบกวนหน่อยนะคะ

คือหนูเห็นคนเข้ามาเหวี่ยงหินถามทาง เยอะมาก
ถามกว้างจนไม่มีใครจะตอบ
เช่นจะไปทางโน้น ทางนี้ จังหวัดโน้น จังหวัดนี้

แม้กระทั่งถามทางจากลาดพร้าวไปปิ่นเกล้าก็ยังมี
หนูเลยไม่อยากจะเข้ามาหย่อนคำถาม รบกวนแบบนั้น

ช่วยแนะนำวิธีหาข้อมูลใน pantip.com ให้หน่อยซิคะ
ว่าข้อมูลอยู่ตรงไหน หาได้ยังไง
เพราะเห็นว่ามีคลังกระทู้ มีกระทู้ และรีวิว สถานที่เที่ยวที่กินต่างๆ
เป็นร้อยเป็นพัน พร้อมรูปประกอบ ที่อาจจะเอาไว้พิจารณาได้

รบกวนหน่อยนะคะ
ขอโทษด้วยนะคะถ้ารบกวน
ถ้ารบกวนเกินไป
จะไม่รบกวนอีกค่ะ

จากคุณ : hardboiled_egg
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 53 21:43:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com