Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ปฏิทินกิจกรรม งานสัปดาห์แห่งการเขียนจดหมายจ้า+++++{แตกประเด็นจาก E9741694}  

สวัสดีทุกท่าน

พอดี วันนี้เพิ่งเปิดเมลล์ ถึงได้เห็นว่าพี่นิจ เมลล์ฝากเพื่อนๆเกี่ยวกับ ปฏิทินในสัปดาห์แห่งการเขียนจดหมาย  ในวันที่ 5 - 10 ตุลาคม 2553 นี้

ข้อความประมาณนี้

ถึง เพื่อนๆ
ผมส่งไฟล์ปฎิทินกิจกรรมงานสัปดาห์ฯ มาให้เพื่อจะได้เป็นข้อมูลว่า
ไปในงานแล้วจะมีอะไรบ้างครับ  เผื่อว่าจะประกวดร้องเพลงคาราโอเกะ
กับเค้าบ้าง  อิอิ  หากพอมีเวลาช่วยส่งต่อหรือแจ้งในกระทู้ของคลับฯ ด้วยนะครับ
ช่วงนี้ผมจะยุ่งกับการเตรียมงานฯ จึงอาจไม่มีเวลาเข้ากระทู้
หรือเปิดอีเมล์  ขอโทษมา ณ โอกาสนี้ครับ /พี่นิจ (เจ้าชายกบ)

ซึ่งกิ๊บส์ ผู้ว่าง แต่คงไม่ได้ไปร่วมงานแน่ๆ เลยขอทำประโยชน์นิดนึง
ด้วยการ โพสต์ปฏิทินกิจกรรมให้ทุกท่านได้อ่านกันนะคะ

ใครมองไม่ชัด ต้องการให้ FW ไปให้บอกได้เลย

ไม่แน่ใจว่าพี่นิจ ส่งเมลล์ให้ใครบ้าง ถ้าซ้ำก็ขออภัยด้วยนะจ๊ะ

จากคุณ : กิ๊บส์
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 53 08:30:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com