Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~ สบายดี ^-^ รีวิวต้อนรับเมืองพุทธ ณ จ.สกลนคร ช่วงวันที่ 5 กย.- 6 ตค. 53 ค่ะ ~~

สวัสดีค่ะ   เพื่อนพี่น้องชาวคลับที่น่ารักและคิดถึงมากมาย

สบายดีกันทุกคนนะคะ  วันนี้ได้โอกาสอันดีพร้อมแล้วสำหรับการรีวิว

กับโปสการ์ดที่ขอดองมาเดือนเต็มๆๆ  ต้องขออภัยด้วยนะคะ  

หากว่าทำให้เพื่อนๆๆ คอยนานมากๆๆ  แต่รีบตอบเต็มที่แล้วนะคะ 

และต้องขอบคุณชาวคลับและเพื่อนๆ ทุกคนนะคะที่ส่งความคิดถึง

ห่วงใยมาถึงกันไม่ขาดสาย.....จากที่ต้องทำงานเหมือนตัวคนเดียว

ก็ได้รับกำลังใจส่วนหนึ่งจากโปสการ์ดที่ส่งมาถึงกันแทบทุกวัน 

ทำให้มีแรงใจขึ้นมามากมายค่ะ  สู้ๆๆ  กับการทำงาน

โปสการ์ดที่ได้รับมาที่นำมารีวิวตอบกลับหมดแล้วนะคะ  

ส่วนของเพื่อนๆ บางคนที่ส่งไปน่าน  อาจตกค้างอยู่ตู้ ปณ.  นะคะ

แต่ได้ให้พี่ที่สนิทกันส่งมาให้สัปดาห์ละครั้งค่ะ     

(ล่าสุดส่งมาเมื่อวันพุธที่ 6 ตค. มี 7-8 ใบ อยู่ระหว่างเดินทางค่ะ)

ขอบคุณเพื่อนชาวคลับอีกครั้ง สำหรับความคิดถึงและกำลังใจค่ะ ^__^ 

จากคุณ : โบกโบยบินไป
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 53 23:35:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com