Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเคยบิน A 380 บ้างไหมครับ ?

ผมได้ยินเรื่อง A 380 มานาน จะรอของการบินไทยก็คงอีกนาน  
เผอิญได้ข่าวว่ามีโปร.ของ Emirates ไป-กลับ ฮ่องกง
แค่ 7,610 บาท  ถ้าเป็น Business ราคาจะเป็น 2 เท่า  
แต่บินแค่ฮ่องกงดูจะไม่จำเป็น
เลยจองไว้ช่วงสัปดาห์ที่ 2 ของธันวาคมครับ  

จริงๆ ต้นปีนี้ก็ไปฮ่องกงมา  ตั๋วโปร.แอร์เอเชีย  
แต่นี่อยากลอง A 380 น่ะครับ  
หวังว่าคงไม่เข้าข่ายโฆษณานะครับ เพราะปกติใช้ low cost
แต่ที่จอง A 380 นี่เพราะความอยากรู้อยากเห็น  
และราคาก็ไม่เว่อร์เกินไปด้วยครับ  

มีเพื่อนห้องบลูเคยบิน A 380 ไหมครับ
ชั้น economy นี่แตกต่างจากทั่วๆ ไปไหมครับ ?

จากคุณ : kugar
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 53 12:39:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com