Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การแลกไมล์สะสมของ ROP ติดต่อทีมงาน

ขณะนี้เป็นสมาชิกของ ROP - Star Aliance Silver รบกวนสอบถามปัญหาดังนี้ค่ะ
1. Statement ของ ROP ตามลายละเอียดด้านล่างนี้ หมายความว่าเราต้องสะสมไมล์ให้ได้ครบ 50,000 แต้ม ถึงจะได้เลื่อนเป็น Gold หรือต้องสะสมเพิ่มอีก 50,000 แต้มคะ
2. ถ้าเราใช้ไมล์ที่เรามีแลกห้องพักของโรงแรม โอกาสที่เราจะได้เลื่อนขั้นเป็น Gold Member ต้องตั้งต้นใหม่หรือเปล่าคะ หรือว่าเค้านับต่อให้คะ (กำลังจะไปสมุยเลยต้องการแลกคะแนนเพื่อจองโรงแรมค่ะ แต่ถ้าต้องตั้งตั้นใหม่ก็คิดว่าจะเก็บแต้มไว้เพื่อเลื่อนขั้นสมาชิกค่ะ)
3. แล้วถ้าเราได้เป็นสมาชิกขั้น Gold แล้ว แต่คนที่เดินทางกับเราเค้าเป็นขั้นอื่น เค้าจะได้ Upgrade มานั่งกับเราด้วยหรือเปล่าคะ (ถ้าเดินทางกัน 2 คน)

Statement activities for    01-Apr-2010 to 20-Oct-2010

Current Mileage
28,846

Qualifying miles accumulated in  2009/10
20,612

Qualifying miles accumulated in  2010
NONE

Minimum qualifying miles needed for GOLD status
50,000

Miles expiring on  31-Dec-2010
0

ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
มด

จากคุณ : ฝนในใจ
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 53 07:28:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com