Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@ของฟรีมีในโลก ตอนฟรีโปสการ์ด ภาค 4@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

หวังว่าเพื่อนๆคงจะสบายดีนะคะ ช่วงนี้เมืองไทยน้ำท่วมในหลายพื้นที่ เพื่อนๆรักษาสุขภาพด้วยนะคะ ส่วนเพื่อนๆคนไหนที่โดนผลกระทบจากน้ำท่วมก็ขอให้ผ่านพ้นวิกฤตนี้ไปโดยเร็วนะคะ ช่วงที่ผ่านมาก็เดินเก็บฟรีโปสการ์ดมาตามเคยค่ะ (หลังโรงเรียนเลิกว่างจัดเพราะไปทำงานแค่ 2 วันค่ะ) และก็กำลังติดใจกับกิจกรรมวาดภาพทำสแตมป์ที่ระลึกฟรีค่ะ ฟรีโปสการ์ดที่นำมาลง ณ ที่นี้จะมีบางใบที่เป็นของเก่านะคะ จึงมีแค่ใบเดียวเท่านั้น ส่วนแบบใหม่ๆที่เก็บมา เก็บมาแบบละร้อยใบขึ้นค่ะ เอิ๊กๆ ก็เก็บมาเผื่อเพื่อนๆแหล่ะค่ะ

ลืมแบ่งหมวดหมู่ฟรีโปสการ์ดค่ะ

หมวดที่ 1 เกี่ยวกับภาพวาดศิลป์ค่ะ

หมวดที่ 2 เกี่ยวกับพิพิธภัณฑ์และงานแสดงศิลปะค่ะ

หมวดที่ 3 เกี่ยวกับรณรงค์จากภาครัฐและโฆษณามูลนิธิการกุศลค่ะ

หมวดที่ 4 เกี่ยวกับหนังและละครเพลงค่ะ

หมวดที่ 5 เกี่ยวกับโฆษณาสินค้าและบริการต่างๆค่ะ

หมวดที่ 6 เกี่ยวกับข้อความค่ะ

ใบแรกนี้ ชอบมากเลยค่ะ เพิ่งจะได้มาสดๆร้อนๆวันนี้ ข้อความด้านหน้าโดนใจ ส่วนด้านหลังก็น่ารักค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 53 02:29:25

จากคุณ : sunisaogkim
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 53 02:22:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com