Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<ตรูบ้าโปสการ์ด> ... ตอน "ไปมาแล้ว" ... ไปตามล่าโปสการ์ดจากงานหนังสือมาแล้วครับ ... อิอิ ติดต่อทีมงาน

ช่วงวันหยุดสุดสัปดาห์นี้เป็น ลองวีคเอน สำหรับพี่ ๆ หลาย ๆ ท่านในคลับโปสการ์ดคงจะเดินทางออกทริปไปท่องเที่ยวที่ต่าง ๆ กันแน่ ๆ เลยครับ  อย่างไรก็อย่าลืมส่งโปสการ์ดกลับมาให้ผมด้วยนะครับ

สำหรับพี่ ๆ ที่ไม่ได้ไปไหนและน้ำไม่ท่วมบ้าน (แสดงว่าอยู่ กทม.) ผมจะพาไปตามล่าหาซื้อโปสการ์ดจากในงานมหรรมหนังสือระดับชาติ  ครั้งที่ 15 ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์กันดีกว่าครับ  จริง ๆ แล้วผมไปมาเมื่อบ่ายวันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม 2553 ที่ผ่านมานี้นะครับ

เริ่มต้นจากลงไปที่ ปณฝ.ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ กันก่อนครับ  เพื่อไปตามล่าตราประทับของงานหนังสือในครั้งนี้ครับ  วันเสาร์อาทิตย์และวันหยุดราชการที่ ปณ. นี้ปิดทำการนะครับ  ต้องรอวันอังคารถึงจะเปิดให้บริการตามปกติ  แต่พี่ไปรษณีย์เค้าก็ใจดี  ให้ผมเข้าไปประทับตราได้ครับ  ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ

(สำหรับท่านที่จะไปใช้บริการส่งหนังสือกลับบ้านทางไปรษณีย์  ก็จะมีบูธ ของไปรษณีย์เปิดให้บริการอยู่โดยเฉพาะ  อยู่ตรงหัวมุมด้านนอกห้องแพลนนารีฮออล์นะครับ)

อิอิ

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 53 18:12:20

จากคุณ : อาคุงกล่อง
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 53 16:26:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com