Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ ขอขอบคุณกำลังใจและความช่วยเหลือจากคลับเรารักโปสการ์ดค่ะ +++++{แตกประเด็นจาก E9829790} ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคน
สำหรับกำลังใจ ในการต่อสู้กับน้ำท่วมครั้งนี้

ทั้งทางโทรศัพท์  FB โปสการ์ด และจากหน้าคลับของเรา

ตอนนี้บ้านกิ๊บส์กลับเข้าสู่สภาพปกติแล้วค่ะ

เหลือแต่การบูรณะครั้งใหญ่ (มาก) 555+

แต่แม่บอกว่า ไม่เป็นไร บ้านเราเอง ไม่รีบ ทำไปเรื่อยๆ

ขอขอบคุณเงินช่วยเหลือ จากเพื่อนในคลับมากๆ
เมื่อวานพี่ใช่โทรมาถามเลขบัญขี และ โอนเงินมาให้เรียบร้อยแล้วค่ะ
จำนวนเงิน 10,000 บาท

ไม่รู้จะพูดยังไง เขิล เอาเป็นว่า ขอบคุณจากใจจริงๆค่ะ

เอาไว้น้ำแห้ง ทำความสะอาดบ้านเสร็จ คงมีโอกาสเปิดบ้านต้อนรับชาวคลับอีกนะจ๊ะ

ใครจะมามอสโคอย่าลืมโทรหากิ๊บส์นะ

จากคุณ : กิ๊บส์
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 53 08:17:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com