Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสักกระทู้นะครับ Promotion!! AirAsia Free Seat ที่ไม่เหมือนเดิม!! ติดต่อทีมงาน

คราวนี้ 0 บาท มันจะแค่บางเส้นทางนะครับ
ในประเทศก็จะมี

BKK - CNX
BKK - UBP
BKK - NAW
HKT - UTH
HKT - UBP

ต่างประเทศก็จะมี

BKK - PNH
BKK - SGN
BKK - RGN

FREE SEATS
Booking Period : November 2010 - 14 November 2010  
Travel Period : 1 July 2011 - 10 November 2011

http://www.airasia.com/th/en/promotion/rr1620711.html

ถ้ามองในอีกด้านมุมก็อาจจะเป็นเรื่องดีก็ได้นะครับ การที่ราคาในบางเที่ยวบินสูงขึ้น
ไม่เป็น 0 บาทจริงๆ นั่นหมายความว่า หางแดงอาจจะปล่อยจำนวนที่นั่ง
สำหรับโปรฯ นี้มากกว่าเดิม (มากกว่า 0 บาทคราวที่แล้วที่ชอบกั๊กศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ตลอด)

คราวนี้เราอาจจะจองศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ได้ง่ายขึ้น หรือวันธรรมดาก็อาจจะมีที่นั่งโปรฯ
เยอะขึ้นเอาไว้ไปกับเพื่อนเป็นกลุ่มได้

ราคาเส้นทางต่างประเทศนั้นก็ถือว่าใช้ได้เลยนะครับ
อย่าง กรุงเทพฯ - ฮ่องกง ก็ 1199 (รวมภาษีสนามบินแล้ว)
ก็ถือว่าถูกแล้ว ไป-กลับ ก็น่าจะประมาณ 2700-2800

หรืออย่าง กรุงเทพฯ - สิงคโปร์ ก็ 1199 (รวมภาษีสนามบินแล้ว)
ไปกลับก็น่าจะอยู่ที่ 2400-2500 ประมาณนั้น

ลองดูละกันนะครับ ... ผมว่าก็น่าจะ OK อยู่

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 53 08:54:09

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ย. 53 08:53:17

จากคุณ : BO Lovely
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 53 08:35:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com