Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอร๊ยยย... ขอความช่วยเหลือ ที่พักในกัวลาลัมเปอร์ หน่อยคร้า =^-^= ติดต่อทีมงาน

สมาชิกห้อง BP เก๋ๆๆ ค่ะ พอดีจองหางแดง 0 บาท ตั้งแต่ปีที่แล้วไป KL ช่วงเดือนมีนาคม ปีหน้าค่ะ อยากขอคำแนะนำที่พัก KL หน่อยค่ะ
คืนแรก นอนมะละกา จองที่ Grand Continental ไปแล้ว ใครเคยไปมั้งค่ะ
คืนสอง ไปเก็นติ้ง จองที่ First World อยากขอไอเดียค่ะ ว่าที่นี้เป็นยังไงบ้าง
ส่วนคืนสุดท้าย ยังไม่ทราบชะตากรรม แต่ได้ดูย่าน Bukit Bintang ไว้ มีที่พักที่ไหนแนะนำไหมค่ะ งบประมาณไม่เกิน 1,500 บาท/คืน หรือย่านอื่นก็ได้ค่ะ แต่อยากได้ย่านที่ไปไหนมาไหนใน KL ง่ายค่ะ

ขอบคุณทุกท่าน และ ขอให้ทุกท่านจองหางแดง 0 บาท อาทิตย์หน้าให้ได้กันทุกคนนะคร้า

จากคุณ : Pinkky Minnie
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 53 17:21:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com