Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- O - O - โรงแรมในกรุงเทพคืนละ 1 ฿ วันที่ 8,9 พย.นี้ มีใครสนใจไหมครับ? ติดต่อทีมงาน

โรงแรมตามรูปครับ อยู่ถนนสุขุมวิท

ท่านที่สนใจลงชื่อไว้เลย ไว้ผมจะส่ง link ให้ทางกล่องข้อความ ภายใต้หมายเหตุด้านล่างครับ

1.ผู้ที่สนใจต้องทำการจองเองผ่านเวป ซึ่งมีค่า booking fee 125 ฿
              2.ไม่รับผิดชอบ กรณีที่เป็นความผิดพลาดของเวป หรือห้องพักหมดก่อน
แต่ผมเซฟหน้าจอไว้อ้างอิงแล้วว่ามีราคานี้จริงๆ
              3.เนื่องจากยังไม่มีรีวิวโรงแรมนี้ในห้อง BP กรณีมีนักรีวิวท่านใดสนใจ
ผมขอสงวนสิทธิแจ้งให้ทราบก่อน เพื่อประโยชน์แก่เพื่อนในห้องต่อไป
              4.กรณีที่ไม่มีนักรีวิวท่านใดสนใจ ขอแจ้งให้กับท่านแรกที่ลงชื่อไว้ในกระทู้นี้
ณ เวลาที่ลงท้ายด้วย 08 เช่น 23:08, 8:08 เป็นต้น
              5.ผมจะพยายามเข้ามาดู และแจ้งก่อน 9 โมงเช้า พรุ่งนี้ครับ

จากคุณ : n O r T H - 2 - s O u T H
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 53 22:16:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com