Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยจัดโปรแกรมเที่ยวเชียงรายค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะเดินทางไปเชียงรายโดยเครื่องบินวันที่ 10/12/10-13/12/10 ไปเช้า-กลับเย็น ไปกัน ผู้ใหญ่ 4 คน เด็ก 1 คน (คนแก่อายุ 60 ปีขี้น 1 คน) เช่ารถขับไปเองค่ะ รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำสถานที่เที่ยว+รถเช่า+ที่พัก ด้วยค่ะ
พอดีว่าแม่บ่นมาหลายปีแล้วว่าอยากไป วัดร่องขุ่น เลยจะพาไปค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากๆๆนะค่ะ

จากคุณ : nok
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 53 12:53:57 A:58.9.10.78 X: TicketID:243256

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com