Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปลี่ยนมุมถ่าย(ภาพ) ^^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

วันนี้บังเอิญไปเดินเล่นในเมืองมาก่อนทำงานค่ะ (หลังเลิกเรียนแล้ว ไม่ได้โดดเรียนน๊า) บังเอิญไปเจออีกค่ะ เป็นภาพถ่ายที่ใช้เป็นโปสการ์ดได้ เข้าทางคนบ้าโปสการ์ดอย่างดิฉันจริงๆ หนังสือเล่มนี้เล็กค่ะ บรรจุโปสการ์ดทั้งหมด 20 ใบ ชื่อหนังสือว่า DIE ERDE VON OBEN 2 ของ Yaan Arthus-Bertrand ค่ะ

กลับมาบ้านเลยมานั่งดูภาพถ่ายทางอากาศเหล่านี้แล้วก็นึกขึ้นได้ว่าตัวเองก็เคยถ่ายภาพทางอากาศนี่นา คือบ้าถ่ายภาพอีกค่ะ ถ่ายได้ในทุกสถานการณ์ ^^ ภาพที่ถ่ายมานี้เป็นระหว่างทางไปซาน ฟรานซิสโก เมื่อกลางปี 2006 ค่ะ

เพื่อนๆคนไหนมีภาพถ่ายในมุมแปลกๆ ก็สามารถนำมาแลกเปลี่ยนกันชมได้นะคะ

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 53 03:24:52

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 53 03:05:00

จากคุณ : sunisaogkim
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 53 02:57:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com