Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตือนคนที่กลับจากเวียดนามด้วย Air Asia และขอบคุณ Thai Air Asia มากครับ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องบอกว่ากระทู้นี้ไม่ได้ตั้งขึ้นเพื่อโจมตีบริษัท แอร์เอเชียแต่อย่างใดนะครับ เนื่องจากสิ่งที่ภรรยาผมเจอมานั้นน่าจะเป็นเรื่องของขบวนการที่บ่อนทำลายภาพลักษณ์เพื่อหาประโยชน์เข้ากระเป๋าของตนเอง ในทางกลับกันผมและภรรยาต้องขอขอบคุณไทยแอร์เอเชียที่กระตือรือร้นในการรับเรื่องร้องเรียน และรับว่าจะดำเนินการสอบสวนเรื่องนี้ให้เป็นอย่างดีครับ

จุดประสงค์ที่ผมตั้งกระทู้นี้ก็เพื่อเตือนให้ทุกคนระมัดระวังตัวและมีสติในการแก้ปัญหาเมื่อเราอยู่ต่างแดนครับ ซึ่งเนื้อหาผมขอคัดลอกบางส่วนของจดหมายร้องเรียนที่ภรรยาผมส่งให้กับไทยแอร์เอเชีย ดังนี้ครับ

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 53 13:32:12

จากคุณ : ล่ำโหลด
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 53 12:22:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com