Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บัตร Visa Platinum กับการประกันอุบัติเหตุการเดินทาง ติดต่อทีมงาน

ผมอยากทราบว่า Visa Platinum Bank ไหนที่ให้วงเงินประกันสูง ครับ พอดีจะเคลียร์บัตรเครดิตทิ้งบ้าง กำลังเปรียบเทียบอยู่ครับ ว่าจะถือแค่ Visa ใบนึง Master ใบเดียวพอ แต่ไม่รู้ถือแบงค์ไหนดี

Citibank Platinum Select  20M
KTC Visa Platinum 20M
SCB Sansiri Visa Platinum ~7.5M (250000USD x 30)
Kasikorn Visa Platinum 8M

มีไรน่าทำ หรือน่าสนใจถือไว้ไหมครับ แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านที่ให้ความเห็นและเยี่ยมชมครับ

จากคุณ : cybersmart
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 53 18:15:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com