Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เส้นทางป่าปิดที่ภูกระดึงเป็นงัยบ้างง....จะไปช่วงปีใหม่นี้ ติดต่อทีมงาน

คือว่าช่วงปีใหม่นี้จะขึ้นภูกระดึงค่ะ พัก 3 คืน ช่วงปีใหม่เลย(คนเยอะแน่ๆ)

มีเรื่องอยากรู้และอยากถามค่ะ
   1.เส้นทางเดินป่าปิดลำบากมากหรือป่าวค่ะแล้วช่วงปีใหม่เข้าไปเยอะ ๆ  เข้าพร้อมกันหรือเป็นทีมคะ
   2.เอาเป็นว่าถ้าไม่เข้าป่าปิดเวลา 3 วันที่เดินทั่วถูได้ทุกจุดหรือป่าวคะตอนนี้ลังเลมาก ๆ (เพิ่งจะขึ้นครั้งแรกแล้วมีแต่ผู้หญิงด้วยค่ะ)
   3.ป่าปิดสวยกว่าเส้นทางข้างนอกมากมั๊ยคะ

ตอนนี้ใจนึงก็ไม่กล้าเข้าค่ะ แต่ใจนึงก็อยากเข้าค่ะ (เพราะไปกัน 2 คน) กลัวว่าจะไปเป็นภาระของคนอื่น  เหอะ ๆๆๆ

รบกวนพี่ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ใน pantip ช่วยเข้ามาให้คำแนะนำด้วยนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แก้ไขเมื่อ 15 ธ.ค. 53 22:31:17

จากคุณ : สุดเส้นขอบฟ้า
เขียนเมื่อ : 15 ธ.ค. 53 21:47:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com