Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<ตรูบ้าโปสการ์ด> ... ตอน "เจอก็ซื้อเลย" ... พอเห็นว่ามีโปสการ์ดขายก็ซื้อเลยครับ ... อิอิ ติดต่อทีมงาน

จะให้ทำไงได้ล่ะครับ ?

ก็ผมมันเป็น "คนบ้าโปสการ์ด" ครับ  แบบว่าเจอโปสการ์ดที่ไหนมีวางขายไว้เป็นต้องซื้อติดมือมาเลย  แบบว่าจะตั้งใจหรือไม่ตั้งใจ(ไปซื้อ)ก็ตาม  อย่างน้อย ๆ ก็ต้องซื้อโปสการ์ดติดไม้ติดมือมาสัก 4-5 ใบครับ

กระทู้นี้ผมเลยอยากจะแนะนำแหล่งขายโปสการ์ดแบบใหม่ ๆ ที่ตัวผมยังไม่เคยเจอและซื้อมาก่อนเลยครับ

(แต่ถ้าพี่ ๆ ท่านอื่นอาจจะเคยซื้อหรือเคยเจอมาแล้ว  ผมก็ขออภัยด้วยนะครับ)  

ตามไปชมกันนะครับ

อิอิ

จากคุณ : อาคุงกล่อง
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 53 22:24:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com