Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(แลกกฟท์กัน) มาช่วยกันรวม รีสอร์ท Black list ประจำปีกัน ติดต่อทีมงาน

ส่วนตัวของผม Living Hill วังน้ำเขียว
ที่นี้บริการแย่เสมอต้นเสมอปลายจริง ๆ
สวยแต่รูปจูบไม่หอม เวลาผมไปงานเที่ยวไทยทุกครั้ง
ผมจะแวะดูและสอบถามเกือบทุกบูธ แต่พอผ่าน  Living Hill วังน้ำเขียว
ผมรีบเดินไปเลยไม่สนใจ เห็นเซลล์ ยืนกันหน้าสลอนเลย
ผมมองแค่หางตาแล้วก็เดินผ่านไปเลยไม่มองแม้แต่หน้าเซลล์เลย

ปล.ไปข้างนอกก่อนกลับมาจะมาแจกกิฟท์ให้ทุกคนเลยนะครับ

จากคุณ : naiwinning
เขียนเมื่อ : 27 ธ.ค. 53 16:11:39