Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ว่าด้วย The camp กับ Living Hill ผมว่าทีมขายชุดเดียวกัน ติดต่อทีมงาน

เห็นช่วงนี้ Living Hill มีปัญหากับการเข้าพักมาก ซึ่งก่อนหน้านี้เหตุการณ์แบบนี้ก็เคยเกิดขึ้นกับ The camp มาแล้ว เหตการณ์คล้ายๆกัน คือ ไม่สามารถจองห้องพักได้ ติดต่อกับทางรีสอร์ทไม่ได้ เหมือน The camp เปี๊ยบ

ลองสังเกตุนะครับ การจัดตบแต่งตั้งบู๊ทรวมไปถึงโบชัวร์ราคา ออกแบบมาแนวเดียวกันเลย ผมเดินผ่านบู๊ท Living Hill (ซึ่งออกงานเยอะมาก) คิดในใจ ออกแบบเหมือน The camp เปี๊ยบ จะมีเหตุการณืแบบ The camp เกิดขึ้นอีกหรือป่าว

และมันก็เกิดขึ้นจนได้ครับ

สุดท้ายนี้คือความจริง รีสอร์ทจ้างบริษัททำมาร์เก็ตติ้งขายห้องครับ ขายอย่างเดียวไม่สนว่าแขกจะเข้าพักได้หรือไม่ครับ

จากคุณ : Bozaah
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 53 12:07:29 A:unknown X:203.146.147.106 TicketID:249878

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com