Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Review] Kansai Trip - Osaka / Umeda / Namba / Dotombori (Day 1 of 6) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ หลังจากที่ซุ่มอ่านและเก็บข้อมูลในห้องนี้มานาน
วันนี้ถึงเวลาตอบแทนค.มีน้ำใจของเพื่อนๆ ห้องนี้
ด้วยการนำทริปของตัวเองมาเป็นข้อมูลให้เพื่อนๆ บ้าง

ทริปนี้ ไปแต่แถบคันไซเท่านั้น คือ โอซาก้า เกียวโต และโกเบ ค่ะ
ระยะเวลาการเดินทางคือ 8 - 13 พฤศจิ ที่ผ่านมา ทั้งสนุกและเมื่อยขาสุดๆ

จะพยายามลงรายละเอียดให้มากที่สุดนะคะ เพื่อเป็นข้อมูลให้เพื่อนๆ ต่อไป
ยังไงช่วยกดเก็บเข้าคลังด้วยค่ะ

เริ่มด้วยการนั่งเครื่อง JAL เวลา 00.40 น. และจะถึง สนามบินคันไซ 07.50 น.ค่ะ
คือทั้งเครื่อง มีเราเป็นคนไทยคู่เดียว (ลืมบอกว่าไปกะแม่) นอกนั้นเป็นคนญี่ปุ่นทั้งลำ
สงสัยโดนพิษเวียดนามแอร์ค่ะ เพราะราคาน่าสนใจกว่ามากๆ  
ค่าตั๋วเครื่องบินคือ 24900 บาท -_-' แพงมาก แต่อยากลองนั่งดูอะค่ะ

จากคุณ : น้ำแข็งทอด
เขียนเมื่อ : วันพ่อแห่งชาติ 53 14:33:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com