Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามหมอยุ่งหรือกูรูการจองโปรหางแดงค่ะ ติดต่อทีมงาน

จองโปรในประเทศไปกลับ จ่ายผ่าน SCBezy net ไม่ได้จอง load กระเป๋าไว้ เดินทางปีหน้ารบกวนถามค่ะ
1. ถ้าต้องการเพิ่มจองโหลดกระเป๋าให้ได้ราคา 214 บาทต่อ 15 กิโล ค่อยเพิ่มได้หรือไม่คะ อย่างช้าที่สุดที่ต้องทำคือก่อนเดินทาง 24 ชม ใช่หรือไม่คะ คืออ่านในกระทู้ที่หมอยุ่งรีวิวไว้แล้วงงค่ะ

2. คำว่า check and change ที่ขึ้นในกรอบเวลาเลือกจ่ายกับ SCBezy net คืออะไรคะ

3. จำไม่ได้ว่าตอนจองได้ login หรือไม่ จะมีวิธีเช็คย้อนหลังยังไงคะ

4.กระเป๋าที่นำติดตัว ไม่โหลด ขึ้นไปได้กี่ชิ้นต่อคน และน้ำหนักรวมไม่เกินเท่าไหร่คะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : อุ๊ดจิม
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 54 07:51:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com