Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากสวรรณภูมิไป VIE Hotel ที่ถนนพญาไทย ยังไงไม่ให้โดนแท็กซี่พาอ้อมคะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนท่านผู้ชำนาญส้นทาง แนะนำแบบคร่าวๆหน่อยค่ะ พอดีว่ากำลังจะกลับไทย อาทิตย์หน้านี้ค่ะ จะไปพักที่ VIE แต่ไม่รู้เส้นทาง เพราะไม่เคยไปพักที่โรงแรมนี้เลยค่ะ ก็เลยอยากจะรูเส้นทางไว้จะใด้ดักทางคนขับถูก ไม่อยากเสียอารมณ์ตอนมารู้ตัวว่าถูกพาอ้อมโลกอ่ะค่ะ เสียดายตังค์ด้วย55555

อ้อ!!!! แท็กซี่ที่สวรรณภูมินี่เราสามารถเลือก ใด้มั๊ยคะว่าจะไปแท็กซี่คันใหญ่ เพราะไปกัน 4 คนค่ะ(มีกระเป๋าด้วย) ไม่อยากแยกกันนั่งสองคันด้วยอ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : Kimicung
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 54 14:33:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com